Toàn quốc  l  Hà Nội  l  Hồ Chí Minh  l  Nghệ An  l  Hà Tĩnh    Thành viên Đăng ký Sinh nhật Thống kê
THÀNH VIÊN
ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
Hôm nay: 5,903
Tất cả: 9,432,201

QUẢNG CÁO - RAO VẶT
Mua bán - Rao vặt
Việc làm - Tuyển sinh
Giới thiệu website
Quảng cáo khác
Nội dung tin rao Trả lời bài này
Giá nâng ngực bằng mỡ tự thân
Đăng ngày: 12/27/2017 11:16:01 AM
Nơi đăng: Toàn quốc - Toàn quốc
Lần xem: 22 lần - Phản hồi: 0
Mã tin: 0
Người đăng: pandabig - Mã số ID: 4020
Địa chỉ: 112/14 bùi Minh trực F5 Q8
Điện thoại: 0932933903
Email: L.nhoxvinhgame@gmail.com
Câu hỏi tư vấn: “Ngực em vốn khá nhỏ, nên trước đây đi học thường bị bạn bè trêu chọc là “người 2 lưng”. Giờ đây em đi làm, chỗ làm yêu cầu phải mặc áo dài, mà ngực em bé quá nên cảm thấy rất tự ti. Nghe nói đang có dịch vụ nâng ngực bằng mỡ tự thân, có thể khắc phục được tình trạng vòng 1 lép của em. Nhưng không biết giá nâng ngực bằng mỡ tự thân là bao nhiêu tiền? Mong bác sĩ tư vấn dùm em. Cảm ơn bác sĩ nhiều” (Minh Hạnh – Bến Tre).

Trả lời: Thân chào Minh Hạnh! Rất cảm ơn bạn đã tin tưởng, và chọn chúng tôi để chia sẻ tâm sự của mình. Với vấn đề giá nâng ngực bằng mỡ tự thân là bao nhiêu, mà bạn quan tâm. Chúng tôi xin được chia sẻ với bạn như sau:

Giá nâng ngực bằng mỡ tự thân bao nhiêu tiền?

Ai cũng biết rằng bộ ngực chính là điểm hấp dẫn nhất của người phụ nữ. Do đó, việc sở hữu số đo vòng 1 khiêm tốn, là điều mà không một chị em nào mong muốn. Nguyên nhân của việc vòng 1 nhỏ bé này do rất nhiều yếu tố, có thể là do vấn đề di truyền, do ăn uống, làm cơ thể không đủ chất. Khiến cho rất nhiều các chị em không may mắn có vòng 1 bé cảm thấy mặc cảm, tự ti về thân hình của mình.

Như hiểu được nỗi niềm khó nói này, phẫu thuật nâng ngực bằng mỡ tự thân ra đời, trở thành vị “cứu tinh” của các chị em. Phương pháp này nhanh chóng nhận được sự quan tâm của rất nhiều khách hàng.

Khi tiến hành nâng ngực bằng mỡ tự thân. Bác sĩ sẽ lấy phần mỡ ở những khu vực vùng bụng, eo, đùi. Sau đó tách lấy những tế bào mỡ tốt rồi cấy vào vùng ngực. Giúp cho “vùng núi đôi” của các chị em được căng tròn, quyến rũ hơn.

Về vấn đề giá nâng ngực bằng mỡ tự thân bao nhiêu tiền. Thì tùy thuộc vào tình trạng, kích cỡ vùng ngực của mỗi chị em. Bên cạnh đó, tùy thuộc vào từng cơ sở thẩm mỹ, sẽ áp dụng giá nâng ngực bằng mỡ tự thân khác nhau.

Vì vậy, bạn nên chọn cho mình 1 địa chỉ tiến hành phẫu thuật uy tín đáng tin cậy. Đến đó để được bác sĩ tư vấn cụ thể về phương pháp, cũng như giá nâng ngực bằng mỡ tự thân này nhé. Bạn có thể tham khảo bảng giá dịch vụ của Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Để có cái nhìn khách quan hơn về vấn đề này.

Thẩm mỹ viện có giá nâng ngực bằng mỡ tự thân “mềm mại” nhất

Thông thường các chị em khi muốn tiến hành nâng ngực, tại các cơ sở thẩm mỹ có giá nâng ngực bằng mỡ tự thân hợp lý, mà chất lượng lại được đảm bảo. Thường tìm đến Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tại 115 Trương Định, P7, Q3, Tp. Hồ Chí Minh, để có thể cải thiện vòng 1 của mình.

Nguồn bài viết: Giá nâng ngực bằng mỡ tự thân
Chia sẻ chủ đề này:
Các tin cùng Danh mục
Ngày đăng
Giá khóa chống trộm xe máy SH hiện nay là bao nhiêu?
1/20/2018
Đánh giá tai nghe siêu nhỏ, siêu ngụy trang với các loại khác
1/20/2018
tai nghe sieu nho atm
1/19/2018
Tại sao bạn nên thuê gia sư hữu trí lớp 3 về nhà dạy kèm cho con ở Phú Nhuận
1/18/2018
Cây vông chữa bệnh trĩ có hiệu quả không
1/18/2018
Getbehome - Phân phối và Tư vấn chọn gạch ốp lát nhà miễn phí
1/17/2018
Khóa chống trộm xe máy GPS có ưu điểm gì vượt trội?
1/17/2018
may nghe nhac mini hot nhat
1/17/2018
Cách học từ vựng Tiếng Anh hiệu quả
1/16/2018
Lúc nào thì nên niềng răng cho trẻ em, bài viết sau đây sẽ giải đáp nhé
1/16/2018
Những nguyên nhân gây ra hiện tượng không đi vệ sinh được
1/15/2018
Dịch vụ hóa đơn điện tử cho doanh nghiệp
1/12/2018
Phương pháp xử lí chứng xuất tinh sớm ở nam giới
1/12/2018
Bạn có chắc mình hiểu về cách chọn tuổi xông nhà
1/10/2018
Phương pháp điều trị tinh trùng loãng hiệu quả mà không phải ai cũng biết
1/10/2018
Lở miệng gây đau đớn, khó chịu và đâu là những cách chữa trị hiệu quả
1/10/2018
Kiến thức cơ bản về ĐÔNG TRÙNG HẠ THẢO
1/9/2018
Các tác hại nguy hiểm của tình trạng nổi mụn nước , mụn nhỏ ở bao quy đầu
1/8/2018
MU – CSKA Moscow: Song tấu thăng hoa, ngược dòng chỉ trong 65 giây
12/30/2017
Cùng nghe chuyên gia đánh giá vận mệnh tuổi Quý Hợi và ngày tốt nhập trạch cho tuổi Quý Hợi
12/29/2017

Bạn chưa đăng nhập

ĐĂNG NHẬP - ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN
Trường Trung cấp Kinh tế Kỹ thuật Công nghệ Việt - Anh
TRƯỜNG TRUNG CẤP VIỆT - ANH
Địa chỉ: Số 02 - Đường Nguyễn Chí Thanh - Phường Quán Bàu - TP Vinh - Tỉnh Nghệ An
Điện thoại: 02383.51.51.57 - Fax: 03283.51.51.57
Email: vietanh.nghean@gmail.com - Website: http://vietanh.edu.vn
Thiết kế website tp vinh nghệ an hà tĩnh