Toàn quốc  l  Hà Nội  l  Hồ Chí Minh  l  Nghệ An  l  Hà Tĩnh    Thành viên Đăng ký Sinh nhật Thống kê
THÀNH VIÊN
ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
Hôm nay: 5,672
Tất cả: 9,431,970

QUẢNG CÁO - RAO VẶT
Mua bán - Rao vặt
Việc làm - Tuyển sinh
Giới thiệu website
Quảng cáo khác
Nội dung tin rao Trả lời bài này
Phẫu thuật nâng ngực được bao nhiêu năm? Góc chia sẻ kinh nghiệm
Đăng ngày: 1/13/2018 1:36:34 PM
Nơi đăng: Quận 3 - Hồ Chí Minh
Lần xem: 15 lần - Phản hồi: 0
Mã tin: 0
Người đăng: ngocdiep - Mã số ID: 4173
Địa chỉ: 115 trương định p7 q3 tphcm
Điện thoại: 0962946067
Email: diep74789@gmail.com
Câu hỏi tư vấn: “Em xem xong mấy hình ảnh nâng ngực trên diễn đàn thẩm mỹ của trung tâm mình em rất thích và muốn cải thiện vòng một “lép xẹp” của mình. Nhưng em khá băn khoăn là không biết nâng ngực được bao nhiêu năm? Mấy năm sau mà phải đi nâng ngực lại thì phiền lắm. Rất mong bác sĩ giải đáp giúp em. Em xin cảm ơn” (Huệ Hồng – Vĩnh Long).

Trả lời: Thân chào bạn Huệ Hồng! Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng cảm ơn bạn đã tin tưởng gửi thư tới chuyên mục tư vấn của chúng tôi. Với thắc mắc của bạn về câu hỏi nâng ngực được bao nhiêu năm, chúng tôi xin được tư vấn như sau:

Phẫu thuật nâng ngực được bao nhiêu năm?

Được xem là giải thần kỳ cho vòng 1 đẹp lung linh, nâng ngực được hàng ngàn tín đồ làm đẹp yêu thích. Bởi cách thức thực hiện vô cùng nhanh chóng, không đau, không sưng, không sẹo. Đã thế thời gian hồi phục cũng gọn lẹ. Tuy nhiên, một vấn đề được đặt ra và gây cản trở sở thích của nhiều chị em chứ không riêng gì Huệ Hồng, đó là nâng ngực được bao nhiêu năm?

>>>>Bạn đang có đôi môi dày quá khổ không quyến rũ hãy tìm hiểu giải pháp khắc phục tại đây nhé===>>> Làm môi mỏng

Theo chia sẻ của các chuyên gia thẩm mỹ, nâng ngực có hiệu quả thẩm mỹ rất dài lâu, thông thường 1 ca nâng ngực sẽ có hiệu quả kéo dài từ 15 – 25 năm. Tùy thuộc vào cơ địa mỗi người, chất liệu túi ngực và địa chỉ thực hiện. Còn về chất lượng túi gel trong nâng ngực sẽ được bảo hành trọn đời cho bạn.
Ngoài ra, để việc nâng ngực có hiệu quả tối ưu nhất và duy trì thách thức với thời gian, thì chế độ chăm sóc vòng 1 cũng quyết định vấn đề nâng ngực được bao nhiêu năm. Thế cho nên bạn cần giữ gìn vệ sinh hằng ngày, tránh va chạm, làm việc nặng gây ảnh hưởng mạnh đến kết quả thẩm mỹ cũng như thời gian duy trì của vùng ngực.

Nâng ngực được bao nhiêu năm – Điạ chỉ nâng ngực uy tín

Bạn sẽ không còn phải lo lắng nâng ngực được bao nhiêu năm nữa khi đến với Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Một trong số thẩm mỹ viện hàng đầu TPHCM, được sự tin tưởng và yêu mến của hàng ngàn khách hàng trong và ngoài nước, tại 115 Trương Định, Phường 7, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh.

>>>>>>Mời các bạn xem thêm một số hình ảnh nâng ngực đẹp tại đây ===>>>Nâng ngực được bao nhiêu năm
Chia sẻ chủ đề này:
Các tin cùng Danh mục
Ngày đăng
Son dưỡng môi Aron Vitamin E giúp giữ ẩm, chống khô môi, nứt nẻ môi trong thời tiết lạnh
1/21/2018
Son bơi MN Long Lasting hàng chuẩn THÁI LAN 100%, ko đội lốt CHINA
1/21/2018
Son 2 Blues Mistine với chất son mềm mượt nhiều dưỡng cho bạn đôi môi
1/21/2018
Phấn phủ RIBBON BB Powder SPF 25 PA+++ giúp ngăn chặn tia UVA
1/21/2018
Mẹo nhỏ để xử lý máy giặt không vắt
1/20/2018
Sau cắt mí mắt ăn kiêng bao lâu để mắt nhanh đẹp?
1/20/2018
Mua chăn lông cừu ở đâu
1/20/2018
Những Cô Nàng Ngực Đẹp Và Quyến Rũ Nhất Hiện Nay
1/20/2018
Bí quyết tìm địa chỉ cắt mí mắt an toàn tại tphcm
1/20/2018
Áo nâng ngực Silicon giá bao nhiêu tiền thì tốt và chất lượng nhất
1/20/2018
Nguyên nhân và triệu chứng trào ngược dạ dày
1/20/2018
Nâng ngực túi giọt nước
1/20/2018
Liệu trình lăn kim tế bào gốc trị sẹo rỗ tại Skinic
1/20/2018
Bỏ thai bằng phương án dân gian có nên không ạ
1/20/2018
dịch vụ cho thuê tài xế trên điện thoại thông minh hàng đầu tại Việt Nam
1/20/2018
Phương pháp lăn kim tế bào gốc trị sẹo rỗ tại Skinic
1/20/2018
Áo nâng ngực silicon Free Bra có thực sự hiệu quả cho vòng 1 như mơ
1/20/2018
Thăm Chùa Hùng Long Tự - chiêm ngưỡng gốc cây cổ thụ 200 năm tuổi
1/20/2018
Dịch vụ lăn kim trị sẹo rỗ ở Skinic
1/20/2018
Bất ngờ trước video cắt mí dưới hiện nay
1/20/2018

Bạn chưa đăng nhập

ĐĂNG NHẬP - ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN
Trường Trung cấp Kinh tế Kỹ thuật Công nghệ Việt - Anh
TRƯỜNG TRUNG CẤP VIỆT - ANH
Địa chỉ: Số 02 - Đường Nguyễn Chí Thanh - Phường Quán Bàu - TP Vinh - Tỉnh Nghệ An
Điện thoại: 02383.51.51.57 - Fax: 03283.51.51.57
Email: vietanh.nghean@gmail.com - Website: http://vietanh.edu.vn
Thiết kế website tp vinh nghệ an hà tĩnh